Welcome Guest ( Log In | Register )

5 Pages V   1 2 3 > »   
Reply to this topicStart new topic
 [Mission Complete] Always Here คำๆเดียวตอบโจทย์ทุกความรู้สึกของพวกเราค่ะT_T
puchi-puchi
post Apr 11 2014, 12:50 AM
Post #1

Super Gangster

Group: Admin
Member No.: 5

สวัสดีค่ะทุกคน เค้ามัวแต่ไปนั่งร้องไห้ดูคลิปเลยมาตั้งกระทู้ซะดึกมากเลยค่ะ พหวีด 55555555555

วันนี้เป็นอีกหนึ่งวันที่พวกเรามีความสุขกันมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเลยใช่มั๊ยคะ><
เนื่องจากเป็นวันที่เราได้ทำโปรเจกต์ให้สาวๆได้ประทับใจกันอีกครั้งหนึ่งค่ะ g (21).gif

ภาพจาก @boom13003

จริงๆ แล้วตอนที่คิดว่าจะแจกกระดาษโปรเจกต์ให้พวกเราไปถือกันเค้าไม่คิดว่ามันจะออกมาได้สวยงามขนาดนี้เลยค่ะ
เพราะว่ามันเป็นมีตติ้งไม่ใช่คอนเสิร์ต เราไม่รู้คิว เราไม่ได้รู้ว่ามีลิสต์เพลงอะไรมาบ้างจะชูอะไรตอนไหนถึงจะดีอะไรแบบนี้อ่ะค่ะ
ก็เลยคิดแค่ว่า อยากให้พวกเราเอาคำว่า Always Here เนี่ยไปชูให้แทยอนดูอย่างน้อยๆถ้าเธอได้เห็น
เธอก็จะได้รับรู้ความรู้สึกของพวกเรา สิ่งที่พวกเราอยากจะบอกเธอว่า อย่าคิดมากนะ อย่าเป็นกังวลไปเลยค่ะ
พวกเราจะอยู่ตรงนี้เพื่อเธอเสมอ อยู่เพื่อสาวๆเสมอ ไม่ว่าจะเมื่อไหร่จะมีปัญหามีข่าวอะไรออกมาพวกเราก็พร้อมจะอยู่ให้กำลังใจกับพวกเธอค่ะ
เค้าคิดแค่นั้นจริงๆ แค่อยากให้แทยอนได้เห็น ได้มองซักแว้บก็ยังดี ตอนที่ไปแจกกระดาษโปรเจกต์มีน้องถามว่าให้ชูตอนไหน
ตอนนั้นเค้ายังคิดไม่ออกตอบไม่ถูกเลยค่ะว่าชูตอนไหนดี 55555555555 ไปถามพี่บี้(FanSica) พี่บี้ก็คิดแปปนึง
คือก็ตันเหมือนกัน สุดท้ายก็บอกให้ชูตอนเริ่มกับตอนจบแค่นั้นเองอ่ะค่ะ *0*

ทีนี้ตอนจะเข้าไปในงาน มีน้องโทรมาบอกน้องพลอยว่าทีมงานบอกว่าจะเปิดเพลง Complete ให้จะทำอะไรกันก็ทำนะ
เค้ากับพี่บี้ก็ อ้าวววววววว บอกน้องๆหลายคนไปแล้วว่าให้ชูตอนเริ่มกับตอนจบ ยังไงหล่ะทีนี้ พยายามหาทางติดต่อน้องที่โทรบอกน้องพลอย
พยายามหาสต๊าฟที่จะคุยเรื่องนี้ว่าจะเปิดเพลง Complete ตอนไหน แทยอจะอยู่ตอนเปิดเพลงด้วยรึเปล่า เพราะพวกเราไม่รู้คิวงานเลยค่ะ *0*
แต่สุดท้ายก็หาสต๊าฟที่จะคุยด้วยไม่เจอ ก็เลยได้แต่ปลงกันค่ะ 55555555555 แล้วก็คิดว่าเอาเถอะไม่เป็นไร
อย่างน้อยก็ได้ชูหล่ะนะ อย่างน้อยก็ได้บอกแทยอนว่าพวกเรา Always Here คือจะชูตอนไหนก็ขอแค่ให้แทยอนได้เห็นก็พออ่ะค่ะ
เพราะไปแก้ตอนนั้นไม่ทันแล้วจะไปประกาศอะไรตอนนั้นน้องๆเพื่อนๆพี่ๆก็คงไม่ได้อ่านกันแล้วอ่ะค่ะ เพราะรอกรี๊ดแทยอนกันแล้ว 555555

ซึ่งก็เป็นอย่างที่คาดค่ะ พอแทยอนออกมาน้องๆก็ชูกระดาษกันตามที่นัดไว้เป๊ะ 5555555555 แต่ว่ามือถือก็ชูกันพรึบพรับตามกระดาษด้วย
กลายเป็นมองไม่ค่อยเห็นกระดาษโปรเจกต์เลย(ซึ่งตอนนี้คือมันดีมากที่มองไม่ค่อยเห็นค่ะ เพราะมาเซอร์ไพรซ์ตอนท้ายทีเดียว><)
แต่ว่าเหมือนสวรรค์เห็นใจในความรักและตั้งใจจริงของพวกเราโซวอนไทยนะคะ ประทานคุณคิวลงมาให้พวกเราค่ะ
คุณคิวเป็นพิธีกรชายในงานนี้ ซึ่งคุณคิวน่ารักมากกกกกกกกก รู้ว่าพวกเรามีโปรเจกต์เตรียมชูกระดาษให้แทยอนกัน
คุณคิวก็เลยบอกว่าให้พวกเราเก็บกระดาษไว้ก่อนค่ะแล้วให้ชูตอนท้ายทีเดียว คุณคิวจะคอยให้สัญญาณกับพวกเราเอง
และพอถึงตอนจะจบคุณคิวก็ทำตามที่บอกกับพวกเราไว้จริงๆค่ะ ให้สัญญาณกับพวกเรา 1 2 3 พรึบ!

ภาพจาก B-ing

ภาพจาก @boom13003

Always Here กระดาษโปรเจกต์ของเราก็ชูขึ้นมาโดยพร้อมเพรียงกัน คือมันเป็นภาพที่สวยมากอ่ะค่ะ แทยอนได้แต่ยืนโอ้ว โอ้ว
คือเค้าเองตอนอยู่ในงานก็กรี๊ดๆๆๆ จนกระทั่งได้มาดูคลิป คือมันซาบซึ้งมากจริงๆ มันตื้นตันมากจริงๆ มันพูดไม่ออกเหมือนที่แทยอนเป็นอ่ะค่ะ
คือเค้าก็ร้องไห้ด้วยเลยอ่ะค่ะ ไม่คิดว่าจากโปรเจกต์ที่เกิดจากความคิดแค่ว่าอยากให้พวกเราส่งความรู้สึกของพวกเราไปให้แทยอน
มันจะกลับกลายเป็นการสร้างความประทับใจ ซาบซึ้ง ตื้นตันใจให้แก่ทั้งตัวแทยอนและพวกเราโซวอนไทยได้มากกกกกกกกกขนาดนี้T_T
ยิ่งตอนแทยอนบอกว่าไม่มีคำไหนจะมาบรรยายความรู้สึกได้ ที่เราบอกว่า Always here คือจะอยู่ด้วยกันตลอดไปใช่มัั๊ย
เธออยากจะเหมือนกันว่า ถ้าไม่มีพวกเราโซวอนก็คงจะไม่มีโซชิหรือแทยอนในทุกวันนี้ น้ำตาไหลพรากเลยค่ะ T______________T

และความตั้งใจของพวกเราก็สำเร็จอีกครั้ง แทยอนอัพ instagram ถึงโปรเจกต์ของพวกเราโซวอนไทยอีกแล้วค่ะ กรี๊ดดดดดดดดดดดีใจ><
แถมยังขอบคุณอีกด้วยน่ารักมากมายก่ายกองค่ะ มิหนำซ้ำซูยองก็ยังมากดไลค์ภาพโปรเจกต์ของเราอีกด้วย ฟินสองต่อเลยค่ะ emo2 (12).gif
ดีใจจนไม่รู้จะดีใจยังไงเลยค่ะ เพราะเค้าก็อยากให้สาวๆคนอื่นๆรับรู้ด้วยว่าพวกเราพร้อมจะอยู่ตรงนี้เพื่อพวกเธอเสมอ
ซูยองมากดไลค์แบบนี้แสดงว่าเธอต้องได้รับรู้แล้วแน่ๆค่ะ ดีใจเหลือเกินค่ะเค้า T_______T เอาไปบอกเพื่อนๆด้วยนะคะแทยอนซูยอง 10.gif

เพ้อเยอะแล้วค่ะ เข้าสู่ช่วงท้ายรายการนะคะ 5555555

ขอขอบคุณทุกๆคนที่มีส่วนร่วมในงานนี้นะคะ ขอบคุณพี่บี้ที่ขับรถไปเอากระดาษโปรเจกต์ให้ตั้งแต่เช้าแถมยังแบกขึ้นแบกลงอีก พบ้าๆ

ขอบคุณน้องๆสต๊าฟทุกคน รวมถึงน้องๆที่มาอาสาช่วยแจกกระดาษโปรเจกต์กันด้วยนะคะ><

ขอบคุณโซวอนทุกคนที่มาในงานนี้และร่วมมือกับโปรเจกต์ของเรา เอาไปชูกันโดยพร้อมเพรียงแบบนี้ค่ะ><

ขอบคุณบีอิ้งนะคะ ที่จ้างแทยอนมาเป็นพรีเซ็นเตอร์ ขอบคุณที่จัดงานนี้ขึ้นมา ขอบคุณสต๊าฟบี้อิ้งทุกๆคนเลยค่ะ พวกคุณจัดงานได้ดีมาก
เข้าใจแฟนคลับ พูดจาดีเป็นกันเอง มองเห็นว่าแฟนคลับต้องการอะไรและพยายามตอบสนองสิ่งที่พวกเราต้องการให้ได้มากที่สุดขอบคุณมากๆจริงๆค่ะ

ขอบคุณคุณคิวพิธีกรของงานนี้นะคะ เป็นพิธีกรที่น่ารักมากฮามาก และที่สำคัญถ้าไม่มีคุณคิวโปรเจกต์อาจจะไม่ออกมาสวยงามซาบซึ้งได้เท่านี้ขอบคุณมากๆ จริงๆ ค่ะ T_T

สุดท้าย ขอบคุณแทยอนค่ะที่มาสร้างความสุขให้กับพวกเรามากกกกกกกกกกกกกกกกกขนาดนี้
น่ารักเป็นกันเองเล่นกับแฟนคลับ ฟรุ้งฟริ้งมุ้งมิ้งจุ้งจิ้งมากค่ะ คือแทบจะเปลี่ยนเมนกันเลยคนที่ไปตามๆเนี่ยค่ะ 555555555

อยากจะบอกแทยอนนะคะว่าไม่ต้องเครียดหรือคิดมากแล้วนะคะแทยอน พวกเราจะอยู่เคียงข้างสาวๆตลอดไปค่ะ

Sone is here , Always here , Forever here ค่ะ g (21).gif
รักเจสสิก้าที่สุดในโลกค่ะ รัก.

Go to the top of the page

+Quote Post
WoOn
post Apr 11 2014, 01:03 AM
Post #2

Senior Gangster

Group: SoShi GanG+
From: ★ ĸтч's heart
Member No.: 41,920

ไม่ได้ไป แต่ส่งใจไปให้ในงานด้วย
ขอบคุณสต๊าฟและโซวอนทุกคนที่ไปทำให้แทได้รู้ว่า
พวกเรายังอยู่ตรงนี้เสมอ

ขอบคุณมากๆค่ะ :)

SoNyeoShiDae +
TAENY is REAL .

+Quote Post
processic
post Apr 11 2014, 01:27 AM
Post #3

Group: IT GanG
From: ใต้ท้องฟ้าผืนเดิมๆ
Member No.: 12,573

\\0//

คำต่อไปคือ Forever Here 5555555555555555555

+Quote Post
MemeeSone
post Apr 11 2014, 01:39 AM
Post #4

Gangster

Group: SoShi GanG
Member No.: 89,565

ถึงจะไม่ได้ไป แต่ใจก็อยู่ที่นั่น พบ้าาา 555
แอบเสียดายที่ไม่ได้ไป โปรเจ็กเลอค่ามากกก
ซึ้งมาก แอบน้ำตาคลอหน้าคอม T^T
Always here ค่ะ รักก <3
단체] 사랑해 널 이느낌 이대로 그려왔던 헤매임의 끝
ซา รัง แฮ นอล รี นือ กิม มี แด โร กือ รยอ วัซ ดอน เฮ แม อิม อี กึท

ฉันคิดถึงเธอ ฉันอยากเข้มแข็ง ขอร้อง ฉันไม่ต้องการร้องไห้อีกแล้ว
เราพบกันอีกครั้งได้หรือเปล่า ฉันอยากรู้สึกถึงช่วงเวลาอันสั้นที่อยู่กับเธอตลอดไป

+Quote Post
miurasoka
post Apr 11 2014, 01:39 AM
Post #5

Junior Gangster

Member No.: 39,207

ไม่ได้ไป แต่เห็นโปรเจ็กต์แล้วนั่งร้องไห้อยู่หน้าจอเลย
ประทับใจมากค่ะ ทุกคนสุดยอดจริงๆ

ขอบคุณบีอิ้งที่จัดงานดีๆแแบบนี้
ขอบคุณแทยอนที่มา
ขอบคุณทีมงาน สตาฟฟ์ทุกคน
ขอบคุณโซวอนที่ไป (และไม่ได้ไป)
ขอบคุณทุกสิ่ง สำหรับความประทับใจครั้งนี้
ซึ้ง T______________T

Girls' Generation <3

Taeyeon Jessica Sunny Tiffany Hyoyeon Yuri Sooyoung YoonA Seohyun

สวัสดีMy Profile

+Quote Post
mooki
post Apr 11 2014, 01:45 AM
Post #6

From: 4EVER Fany
Member No.: 60,904

ไม่ได้ไป แต่รู้สึกปริ่ม โปรเจกต์สวยมากกก แล้วทีมงานบีอิ้งก็น่ารักปล่อยลูกโปงสวยๆกับกระดาษสีนั่น ทำให้ความทรงจำในวันนี้มันปริ่มมากๆเลย ขนาดเกาะหน้าจอคอมเรายังรู้สึกภูมิใจน้ำตาคลอเลย จากที่ตามๆในทวิตแทยอนมาคนเดียว ตอนแรกรู้สึกกังวลแทนเพราะมาเดี่ยว แต่ตลอดทั้งสามวันทุกคนคอยให้กำลังใจแทยอนตลอดเลย ไม่ค่อยทำให้ลำบากใจอะไรมากมาย แล้วยังมีโมเม้นเพียบบ ฟรุ้งฟริ้งๆมาก ถึงแม้ตอนส่งแทยอนที่สนามบินจะอบอุ่นเกินไปหน่อยก็เถอะ รู้สึกชอบบีอิ้งมาก แบบเทคแคร์ลูกค้าดีมากกกก ใส่ใจดีจริงๆ ขอบคุณสต๊างและโซวอนทุกคนที่ทำให้โปรเจกต์โคดเจ๋งนี้สำเร็จ รู้สึกแฮปปี้ ที่รู้สึกดีสุดๆคือเห็นรอยยิ้มแทยอนทั้งสามวันเลย แบบตรงเนี้ยแหละที่หวังจากแทยอนที่สุด >///<
ปล.Always here นี้หากินได้ทุกงานจริงๆๆ ถถถถ
 Girls' Generation  소녀시대  少女時代  So Nyeo Shi Dae  GG  SNSD 

Stephanie Hwang Fany Fany

Tiffany
I U 4EVER

+Quote Post
K.Hed08
post Apr 11 2014, 01:52 AM
Post #7

Gangster

Member No.: 96,319

แทอั้น เราก็อั้น แทน้ำตาคลอ เราก็คลอ

ทุกอย่างดีงามตั้งแต่เริ่มเลยค่ะ เปิด MV ให้ทุกคนสครีมจนลืมเวลา ถือว่าเป็นแทคติกที่ดี บีอิ้งแก้เกมสวยมาก 5555555555555
ทุกคนยังคงจ้องท่อง อ๊าาาาาา เนวังจานิม เชื่อว่าหลายคนแหกปากจนลิ้นไก่สั่นในท่อนนี้ค่ะ 555555555

พอน้องแก้มออกมาก็เรียกเสียงฮาให้โซวอน นางเป็นโซวอนตัวแม่ เกรียนตัวแม่ ทุกอย่างคือดีงาม
เพลงแรกเอาซะกระอักเลือกน้ำตาจะไหลพรากๆๆ เพลงสองก็ตอบโจทย์ฟีลลิ่งได้ดี (อัลไลก๊านนนนนน)
เพลงสามก็ ฉันรักแททททท น่ารักมากเพลงนี้ เพลงสี่ ขอบคุณแก้มที่ร้องเพลงลูกทุ่งให้น้องแทได้ยิน มันเป็นความใฝ่ฝันส่วนตัวมากๆ LOL
สุดท้ายนี้ที่น้องแก้มบอก Let it go นะคะโซวอน 55555555555555 โอ๊ยยยยย รักนาง

ถึงช่วงแทยอน บอกได้คำเดียว โอ๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย น่ารักว้อยยยยยยยยยยย
ไม่เอาไม่อยากให้กลับ อยากให่อยู่ต่อ น่ารักมาก น้องสะดิ้งน่ารัก เล่นทั้งงานเลย ฮื้ออออออ
ยิ่งตอนโปรเจคขึ้น โอยยยยยยยย โอยยยยยยยยยยยยย โอยๆๆๆๆๆ แกรู้ใช่ไหมว่าพวกฉันรักแกมากขนาดไหน แทยอน

ฟินมากค่ะ ฟินมากจริงๆ ขอบคุณมากๆ ค่ะ <3

+Quote Post
PPlluuss
post Apr 11 2014, 01:54 AM
Post #8

GanG
**

From: ChiangMai
Member No.: 95,588

โซวอนหน้าคอมแบบเรายังน้ำตาซึมเลย
ดูหลายรอบมาก รักนะเตี้ย
MY J

+Quote Post
Gittytae
post Apr 11 2014, 02:00 AM
Post #9

Baby Baby
*

Group: Gangster
From: I'm SONE
Member No.: 105,748

ไม่ได้ไปแต่ส่งกำลังใจไปแทน พอได้ดูคลิปแล้ว น้ำตาไหลเลยค่ะ โปรเจคนี้เยี่ยมมาก ty1.gif

+Quote Post
mashiks
post Apr 11 2014, 02:12 AM
Post #10

Group: Translator GanG
Member No.: 28,571

ตอนแรกเค้าก็นั่งรอคิวอยู่เฉยๆค่ะ ไม่คิดจะถ่ายรูป
แต่พอดีมีพี่ที่รู้จักชวนบอกเนี่ยๆ ขึ้นไปตรงกระจกชั้น 2 แล้วให้ข้างล่างชูกระดาษโปรเจกต์กัน คงเจ๋งอะไรแบบนี้
รอบแรกก็วิ่งขึ้นไปค่ะ ดันไปตอนเขาปล่อยไปห้องน้ำ คนแอบหายค่ะ 5555555555555555555
รอบสองเลยลงมา เพราะพี่ๆบอกข้างล่างก็เห็น เลยให้ชูแล้วถ่ายมา คือสวยมากกกกกกกกกกกกกกก
ตอนแรกแอบคิดว่า ชู ALWAYS HERE อีก แทยอนคงไม่เซอร์ไพรส์มากหรอก
แต่ปรากฏ ตอนจบ เพลง Complete มา ลูปโป่ง มา Confetti มา ภาพออกมาสวยมากอ่ะค่ะ T_____T
ขอบคุณทั้งผู้จัดที่ร่วมมือ ทั้งทีมงานที่เตรียมกระดาษ พี่คิวคนให้คิวพวกเรา และทุกคนที่ชูกระดาษเลยค่ะ
ปลื้มปริ่มมาก รู้สึกอิ่มอกอิ่มใจ นอกจากโปรเจกต์จะสวย(อีกแล้ว) แทยอนก็อัพขึ้นไอจี(อีกแล้ว)ด้วยค่ะ
หายเหนื่อยเลย 5555555555555555

ALWAYS HERE \0/

+Quote Post
`彡 Ġ...
post Apr 11 2014, 02:29 AM
Post #11

Baby Baby
*

From: Suthee's heart ♡
Member No.: 92,188

สุดยอดจริงๆ นี่แหละโซวอนไทย > <
.
처음이고 싶어 숨기고 싶어 아직은 시큼새큼 풋사과처럼
어린아이처럼 떼쓰고 싶어 좋아해 두근두근 풋사과처럼 ♡

+Quote Post
dark_porpor
post Apr 11 2014, 02:41 AM
Post #12

From: ดาวพฤหัส
Member No.: 76,372

เค้าไม่ได้ไปค่ะ แต่ใจไปถึงแล้วนะคะ แค่เห็นโปรเจคพร้อมแฟนแอคต่างๆ
น้ำตาเค้าไหลเลยค่ะ สุดยอดมากเลยค่ะโซวอน T/////T มันอลังมาก
เป็นเค้าก็พูดอะไรม่ออกถ้าเค้าอยู่ในงานคงร้องไห้แน่ๆ T//////T
"Girls’ Generation make em feel the heat" - "Girls’ Generation we won’t stop"

+Quote Post
nunta
post Apr 11 2014, 02:51 AM
Post #13

Gangster

Member No.: 91,608

วันนี้ทั้งฟิน ทั้งซึ้งจริงๆค่ะพี่ปูชิ ตอนชูโปรเจคแทน้ำตาซึม
เลยทำให้น้ำตาซึมไปด้วยเลย ส่วนเพื่อนที่ไปด้วยกันไม่ใช่
แค่ซึมค่ะร้องไห้น้ำตาไหลพรากไปแล้ว ขอบคุณทีมงาน
บ้านโซชิแฟนคลับทุกคนด้วยน่ะค่ะ ที่ทุ่มเทแรงกายแรงใจ
ทุกอย่างเพื่อแทยอน และโซวอน

+Quote Post
valentine_t
post Apr 11 2014, 03:18 AM
Post #14

From: >///< Fany's Heart >///<
Member No.: 53,691

อยู่บัตร 1000 ด้านหลังค่ะ ตอนชูโปรเจออยากเห็นสีหน้าแทยอนมากค่ะ แต่!

กระดาษโปรเจคบังมิดเลยค่ะ พธูธ~ TT หันไปมองจอ จอก็ฉายแต่โปรเจคอี๊กกกกก 55555555555555+

แต่ยังดี กลับมามีคลิปของรายการ TamTam ถ่ายมาให้ดู 555555555555+

สนุกมากค่ะ ^^ ถ้าฟานี่มาด้วยจะโคตรฟินค่ะ บ่องตง 5555555555555555+

+Quote Post
August14
post Apr 11 2014, 03:52 AM
Post #15

From: Usa
Member No.: 17,125

เป็นโซนหน้าคอมที่ไม่ยอมละสายตาไปไหนเลย
พอเพลง complete ขึ้น น้ำตาคลอทันที

พอถึงท่อน อูรีทูรี ไหลพรากเลย
ยิ่งเห็นพี่แทเม้มปาก โอยยยยยย

ขอบคุณทุกคนที่ไปนะคะ
ตอนนี้แทแทคงจะดีใจมากเลยที่มีคนรักมากขนาดนี้
หวังว่าจะไปกลับไปคิดอีกว่าแฟนคลับจะปันใจแล้วนะ

+Quote Post
Beamkim
post Apr 11 2014, 05:16 AM
Post #16

Member No.: 96,718

เราอยู๋โซนหน้าคอม เรายังร้องไห้เลย ฮือ พี่แทข่นบว้า คนอะไรน่ารักขนาดนี้ บ้าๆ ><
ขอบคุณพี่ๆทุกคนเลย ทำให้แทยอนประทับใจน้ำตาซึมได้ขนาดนี้เนี้ย ทำเอาเราร้องตาม พฮือออ
คราวหน้าอยากไปช่วยด้วยมากเลยค่ะ เจอกันนะ !

+Quote Post
bya28
post Apr 11 2014, 06:09 AM
Post #17

Gangster
Group Icon

Group: Donator GanG+
From: ประเทศแท(태국)
Member No.: 61,079

แค่ได้อ่านบทความน้ำตาก็ไหล
อยากจะขอบคุณทุกๆคน
ที่ทำให้เกิดเรื่องราวดีๆแบบนี้.... T^T)/
" เ พ ร า ะ เ ธ อ คื อ ย า ชู กำฺ ลั ง สำ ห รั บ ฉั น "

+Quote Post
kalapa
post Apr 11 2014, 08:38 AM
Post #18

From: Earth
Member No.: 90,294

ขอบคุณทุกคนที่อยู่ที่งาน
ทำหน้าที่ถ่ายทอดความรู้สึกแทนโซวอนทุกคน
เคยรักแทยอนแค่ไหน ตอนนี้ยิ่งรักมากกว่า
มาไทยบ่อยๆนะพี่แท พวกเราจะรอ
I AM HERE!

waiting you come back

+Quote Post
bananaprince
post Apr 11 2014, 08:39 AM
Post #19

From: เจ้าชายน้อย
Member No.: 56,367

อยู่หน้าคอมค่ะ ประทับใจกับทุกอย่างจริงๆ
งื้ออออออ น้องเเทน่ารัก T^T
ต้องขอบคุณทุกคนที่ทำให้โปรเจคนี้เกิดขึ้น อู้วว ><

+Quote Post
PechPar
post Apr 11 2014, 09:38 AM
Post #20

Member No.: 81,464

ตัวไม่ได้ไป ส่งแต่ใจไปให้ทั้งแทยอนและโซวอนทุกคน
ขอบคุณคนที่ทำโปรเจคออกมาดีขนาดนี้
ขอบคุณสิงห์ที่ดูแลพี่น้องโซวอนดีมากๆๆๆๆๆ
สุดท้าย ขอบคุณสตรีมที่ทำให้โซนหน้าคอมฟินไปด้วยยย

+Quote Post

5 Pages V   1 2 3 > » 
Reply to this topicStart new topic
1 User(s) are reading this topic (1 Guests and 0 Anonymous Users)
0 Members:

RSS Lo-Fi Version
Skin by IPB Customize
Time is now: 19th April 2024 - 07:32 PM