Help - Search - Members - Calendar
Full Version: 140726 Yoona - PPTV Prime Minister and I Exclusive Fan Meeting in Bangkok 16p by songjinna
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > Gallery > 2014 YoonA & I
songjinna
140726 Yoona - PPTV Prime Minister and I Exclusive Fan Meeting in Bangkok 16p

เห็นยังไม่มีใครตั้งกระทู้แจกรูปเลยขอมาเปิดประเดิมเป็นคนแรกนะคะ ><
จะมีใครดูหรือเปล่าไม่รู้ แต่ขอแปะไว้ในนี้เป็นที่ระลึกสักหน่อยก็แล้วกัน ถถถถถถ
ยุนอางดงามบาดจิตบาดใจเมนสิก้าคนนี้มากค่ะ โอ๊ยยยย ยูนอ๊าาาาาาา #จิเป็นลมมม
งานมีทครั้งนี้ประทับใจมากค่ะ จนเมนสิก้าคนนี้ต้องหลั่งน้ำตาในความปลื้มปิติที่ได้เห็นยุนอาร้องไห้ 5555555

ใครขี้เกียจ save ทีละรูปเค้ามีลิ้งค์ให้ค่ะ อิอิ [1500*1000]
Part 1 Download Part 1
Part 2 Download Part2

All Album แวะไปส่องได้ที่ >> http://songjinna.minus.com/uploads

หมดแล้วค่ะ เจอกันใหม่งานหน้านะคะ #ถ้าได้ถ่ายนะ ถถถถถ
@songjinna
stayfany
ขอบคุณค่าาาาาาาาาาาาา ขอบคุณสำหรับรูปนะคะ^^
ยุนยุนน่ารักมากเลยยยยยยย><
YOONA.Asasnook
ขอบพระคุณมากๆค่าาาาาา
พี่ยุนน่ารักหัวเราะตลอดงานเลยค่ะ ^_^
maipccpl
ขอบคุณนะค๊ะ ที่ถ่ายมาฝากรูปสวยมากเรยค่ะเหม่งก็น่ารัก
yooua
ขอบคุณมากๆๆครับ สำหรับรูปสวยๆๆ ยุนน่ารักมากๆๆ
NJ9
ยุนจ๋า น่ารักมากกกกกก เมนพี่แทก็มีหวั่นไหวเหมือนกัน 55555

ขอบคุณสำหรับรูปนะคะ
CooKie'n_CreAm
ฮืออออออ emo2 (16).gif
ร้องด้วยคน
อยู่ในงานก็น้ำตาคลอ ต้องอัะ้นไว้ไม่ให้ไหล
ขอบคุณสำหรับรูปมากๆเลยค่า ^^
motive
ขอบคุณมากๆเลยค่ะ ไม่ได้ไปเสียดายT..T
ZodiaZ
mkb (46).gif ขอบคุณมากนะคะ

จากใจเมนยุนที่ไม่มีโอกาสไปงานมีท น้อง 88.gif
yoonasarang

จริงๆค่ะ งานมีทครั้งนี้ประทับใจมากกกกกก

เหม่งดูมีความสุข หัวเราะตลอดเวลา

ก็แอบปริ่มตามเหม่งเหมือนกัน

คือ ณจุดๆนั้นไม่มีอะไรจะอธิบายจิงๆ

โซวอนไทยสุดยอดดดดดด

ขอบคุณมากค่ะ
ยาคุโมะ
ขอบพระคุณรุนช่อง!!!
agito
ขอบคุณค่ะ

เหม่งน่ารํกๆๆๆๆ ไม่ร้องนะไม่ร้อง 60.gif 60.gif
YoonaMySunshine
ขอบคุณมากๆค่า
ยุนอาน่ารัก ^^

อยากไปมากๆเลย แต่ไม่ได้ไป
kansima
ยุน ผู้ยิ้มเปิดโลก <3
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.