Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [ประกาศ] ปิดเซิฟเวอร์มีเดียชั่วคราวค่ะ^^
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2
puchi-puchi
สวัสดีค่ะทุกคน วันนี้เค้ามีเรื่องอยากจะมาแจ้งให้ทุกคนทราบค่ะ ><
ก็ตามหัวข้อเลยค่ะ ประกาศปิดห้องดาวโหลดต่างๆชั่วคราวนะคะ เนื่องจากทุกวันนี้มันก็มีหลายช่องทางในการติดตามดูสาวๆ
ทั้งยูทูปแล้วก็ดูออนไลน์อื่นๆด้วยอ่ะค่ะ ซึ่งทำให้คนโหลดไฟล์สาวๆกันค่อนข้างน้อยลงมาก
ซึ่งพอคนโหลดน้อยลงทางบอร์ดก็เลยคิดว่าน่าจะยุบเซิฟให้มาอยู่ด้วยกันไปเลยเป็นเซิฟเดียวค่ะ
จากเดิมเรามีสองเซิฟเป็นที่วางบอร์ดอันนึงที่โหลดไฟล์อันนึง ซึ่งค่าใช้จ่ายมันค่อนข้างสูงอ่ะค่ะแต่ละเดือน
แต่ตอนนั้นเราจำเป็นต้องแยกกันเพราะคนโหลดไฟล์สาวๆมีจำนวนมากแล้วมันดึงให้บอร์ดล่มได้อ่ะค่ะก็เลยจำต้องแยกเครื่องกัน
แต่ตอนนี้ไฟล์สาวๆต่างๆสามารถหาดูได้จากทางสื่อออนไลน์ได้มากมายแล้ว คนโหลดไฟล์ก็เลยน้อยลงค่ะ
พวกเค้าเลยคิดว่าไม่มีความจำเป็นต้องมีสองเครื่องให้สิ้นเปลืองโดยใช่เหตุแล้วอ่ะค่ะ ก็เลยคิดจะยุบรวมกันเป็นเครื่องเดียว
ซึ่งกระบวนการตรงนี้ก็ต้องใช้เวลาพอสมควรค่ะ บอร์ดเราก็จะทำการปิดห้องดาวน์โหลดจนกว่าจะทำทุกอย่างเสร็จสิ้นนะคะ^^

บอร์ดเราปิดแค่ห้องดาวน์โหลดชั่วคราวนะคะ ไม่ได้ปิดบอร์ดอย่าเข้าใจผิดกันนะคะ emo (2).gif

ยังไงบอร์ดเราก็จะยืนหยัดอยู่เคียงคู่สาวๆตลอดไปแน่นอนค่ะ รักแล้วรักเลย รักมาก ไม่เปลี่ยนใจด้วยนะคะ g (36).gif 60.gif 01.gif

เรื่องที่จะประกาศมีเพียงงเท่านี้ ขอบคุณที่เข้ามาอ่านกันนะคะ และขอบคุณที่อยู่เคียงข้างบอร์ดเรากันมาตลอดด้วยค่ะ 10.gif mkb (28).gif g (8).gif
lovetaenyyoonsic
Yes boss
JackAlice_ss
mkb (46).gif Ok ^^
onname
รับทราบค่ะแอด
Frakas
OK
Sg_227
g (8).gif รับทราบและขอบคุณสำหรับคำยืนยันที่จะคงมั่นในความรักที่มีให้กับสาวๆต่อไป...ขอบคุณทีมงานบ้านsoshiทุกคนนะคะ mkb (46).gif
looknoo
รับทราบคะ แอด ;D
~NoN~
copy that

แอบตกใจหน่อยๆ แค่เห็นคำว่า "ปิด" นำหน้า อิอิ
valentine_t
อ่านหัวข้อถึงขั้นตกใจเลยค่ะ

คิดในใจ แล้วต่อไปนี้จะไปหาโหลดไฟล์สาวๆได้ที่ไหน.. -0- 555555+

ยังดีที่แค่ชั่วคราว เราเข้าใจเลยค่ะ ว่าคนโหลดน้อยลงจริงๆ เพราะเดี๋ยวนี้มีช่องทางให้โหลดมากขึ้น

ขอบคุณเสมอมานะคะ
Af_sone
รับทราบค่าา g (38).gif
SSLover
ขอบคุณที่แจ้งให้ทราบเราก็จะไม่ทิ้งสาวสาวเหมือนกันรักแล้วรักเลย
LitaMur
รับทราบค้าาาาา^^
Pttfony
รับทราบค้าาาา ตอนแรกอ่านก็ตกใจนึกว่าบอร์ดจะปิด (เราเข้าใจผิด55555) อยู่ด้วยกันนานๆและตลอดไปนะคะ
kwass
รับทราบค่ะ g (38).gif
violet_m
รับทราบ
interview17
รับทราบค่ะ
ขอบคุณที่ทำงานหนักนะคะ
สู้ๆนะคะ แอด s6.gif
yasuda
เห็นด้วยเต็มที่เลยค่ะ ประหยัดได้อีกดีค่ะ
Jestiny
รับทราบค่ะ
I_am_SONE
รับทราบกั๊บป๋ม

mkb (46).gif
Taeny_Ding
รับแซ่บ ด้วยคนคะ

ขอบคุณมาก ๆๆค่ะ
B coz it's Yoo
รับทราบ และขอบคุณครับ
ไม่ทิ้งกันครับ ;)
Cocoanut_JJ
คร๊าบบบบบบบบผม!

ขอบคุณทีมงานทุกคนที่สนับสนุนสาวๆ และโซวอนตัวเล็กตัวน้อยด้วยนะค๊าา

ที่สละเวลาอันมีค่ามาทำซับ และอื่นๆอีกมากมายให้นุ้งได้เสพกัน

และฟินเฟ่อร์ รัก SSFC ที่ชู๊ดดดดด >[]<!
kpknjm
รับทราบค่ะ
mintmn
รับทราบจ้า ^^
mangaman
แล้วจะรอ come back นะครับ ^^
WanWanGG
รับทราบค่ะ แอดมิน รอได้ค่ะ สู้ๆค่าาาา emo2 (17).gif
kanoomjang
รับทราบนะคับ ขอบคุณที่แจ้งมานะคับ
_-~~everyday_lovekibum_-~~
กลับมาเปิดให้โหลดเร็วๆน้าาาาาา

ลอยคอ รอคอยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

nidafern
YES! sir
joylijjy
รับทราบค่ะพี่ปู
stupid_
ตกใจเลยค่ะ นึกว่าจะยุบถาวร TT
pop_pular
โอเคครับบ
Beer~~!!!
รับทราบเจ้าค่า s6.gif
pomgto
กำลังจะโหลดรายการเก่าๆของสาวๆเลย ต้องรอไปก่อน แหะๆ
LittleJ
รับทราบค่ะ ยังไงก็รออยู่นะค่ะ
junymomo
ชอบประโยค "จะอยู่เคียงข้างสาวๆ" จังเลย><
i3oS
รับทราบครับเจ้านาย!!!!
nattiz
รับทราบคะ
StaffzBhz
รับแซ่บคร่าาาาาา
octopuz
รับทราบคะ หายไปนาน คิดถึงที่สุดเลย mkb (46).gif
superchoaw
รับทราบครับ
-(paint:/)
รับทราบแล้วค่า ^_^
Jahja!!!
รับทราบค่าาาาาาาา ^^
setsuna
รับทราบค่ะ^^
Rainn
ทำไมส่งหลักฐานขอเปิดกระทู้พรี-ฟิค
แต่ไม่มีการตอบกลับมาเลยอ่าคะ?
ส่งไปตั้งแต่วันที่ 31 แล้วค่ะ
เงียบกริบเลย T T
(*Fagkai*)
ตอนแรกอ่านผ่านตกใจนึกว่าปิดบอร์ด b (35).gif
รับทราบครับ
vern2529
รับทราบค่ะ
clound
รับทราบและขอเป็นกำลังใจให้ค้าบบบบบบบบบบ^^
S 13
รอบอร์ดกลับมาเปิดนะครับ แผ่นรายการเก่าๆผมหาย T_T
NookkiiZ
เปิดใหม่มะไรบอกด้วยนะครับ

จะตามไปโหลดเก็บให้หมดเลย ^^

This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.