Welcome Guest ( Log In | Register )

2 Pages V   1 2 >  
Reply to this topicStart new topic
 [Mission Complete] Always With YoonA ค่ะ ><
puchi-puchi
post Jul 27 2014, 11:03 PM
Post #1

Super Gangster

Group: Admin
Member No.: 5

ยุนอากลับไปแล้ววววววววววววววววววววววว กลับไปแล้วก็คิดถึงแล้วค่ะ T_T ยิ่งวันนนี้สาวๆมีมีตติ้งครบรอบ 7 ปี ยิ่งคิดถึงค่ะ
เห็นสาวๆ ร้องไห้กันในงานนั้น ก็คิดถึงที่ยุนอาร้องไห้ในงานนี้ด้วยค่ะ T_T

ขอบคุณภาพจากน้องฝน @9TIMExD นะคะ

คือเค้าก็ไม่ได้ไปงาน PPTV Prime Minister and I Exclusive Fan Meeting in Thailand: Yoona & I นะคะ
เสียดายมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
แต่ว่าแค่ดูคลิปเค้าก็สามารถรับรู้ได้เลยคะ่ว่าบรรยากาศในงานมันซาบซึ้งมาก ตื้นตันมากกก ยิ่งตอนยุนอาหันมาเห็นสิ่งที่พวกเราถือรอไว้
แล้วเธอร้องไห้ เค้ายิ่งรู้สึกว่า อื้อ นี่แหล่ะ แค่นี้แหล่ะ เท่านี้เองที่พวกเราต้องการ ต้องการบอกเธอว่าพวกเรารักเธอแค่ไหนให้เธอได้รับรู้

และอยากจะให้เธอนำความรู้สึกเหล่านี้ไปบอกพี่ๆและน้องซอด้วยซึ่งเธอก็บอกเราแล้วว่าเธอจะนำมันกลับไปบอกสาวๆ คนอื่นๆด้วยเช่นกันค่ะ
ว่าโซวอนไทยเรารักเธอและสาวๆ โซชิแค่ไหน T__________________T

คลิปในงานมีตติ้งจากคุณ TwinkleSPACE

คลิปในงานมีตติ้งจากคุณ TamakOpuddinG

เค้าไม่ได้ไปงานก็ไม่อยากจะรับเครดิตเอาไว้กับตัวนะคะเพราะฉะนั้นถ้าจะขอบคุณก็ไม่ต้องขอบคุณเค้าหรอกนะคะ
อยากให้ขอบคุณ สต๊าฟ SoShi Fanclub คนอื่นๆ ที่ไปช่วยงานค่ะ รวมถึง Yoona Thai Union ซึ่งประกอบด้วยเว็บไซต์ SaranghaeYoon, Myyoona และ Yooniverse530 มากๆ ค่ะ
เพราะว่างานทั้งหมดจะไม่เกิดขึ้นได้เลยหากไม่ได้เวปทั้งสาม และเหล่าสต๊าฟบอร์ดเราที่ไปเตรียมโปรเจกต์อ่ะค่ะ

ครั้งนี้เวปเราร่วมกันทำกับทางบ้านยุนอาทั้งสามโดยที่เวปเราดูแลในส่วนกระดาษข้อความ Always With YoonA ค่ะ^^
แต่ว่าทั้ง VTR เปิด แท่งไฟที่โบกกันในงานชั้น 2 นั้นเป็นของทางเวปยุนอาทั้งสามบ้านเตรียมมานะคะ
ซึ่งทำวีทีอาร์ได้ซาบซึ้งตรึงจิตใจเค้ามากเลยค่ะ ดูแล้วร้องไห้น้ำตาไหลพรากเลย T_T ขอบคุณมากนะคะที่ทำมันขึ้นมา

คลิปที่นำไปเปิดเป็น VTR ในงานมีตติ้ง โดย Yoona Thai Union

ขอบคุณน้องๆ อาสาที่เค้าก็ไม่รู้หรอกค่ะว่ามีใครบ้างนะ แต่ก็ขอบคุณทุกคนที่เข้าไปช่วยวางแท่งไฟ วางกระดาษ ช่วยทำงานไม่ว่าขั้นตอนไหน
เค้าอยากจะขอบคุณจากใจจริงๆ ค่ะ ทุกคนมีส่วนร่วมที่ทำให้เกิดโปรเจกต์ที่ดีๆ แบบนี้ได้นะคะ 01.gif

และอยากจะขอขอบคุณ PPTV ด้วยค่ะที่จัดงานนี้ขึ้นมา แถมยังให้ความช่วยเหลือพวกเราแฟนคลับเป็นอย่างดีด้วยค่ะ
เพราะถ้าทางผู้จัดไม่เปิดโอกาสให้ไม่ไปคุยกับทางเกาหลีให้ว่าจะขอคิวแทรกเพิ่มในการฉายวีทีอาร์ เราก็จะไม่มีทางทำงานได้ออกมาราบรื่น
และซาบซึ้งใจกันได้ขนาดนี้อ่ะค่ะ ขอบคุณมากๆๆๆๆ เลยนะคะ ที่ทำให้ยุนอา และพวกเราโซวอนไทยได้มีความสุขร่วมกันแบบนี้ ขอบคุณจริงๆ ค่ะ ><

ที่ขาดไม่ได้ ขอบคุณโซวอนทุกคนที่เข้าไปอยู่ในฮอลล์วันนั้น และร่วมซาบซึ้งตรึงใจอยู่หน้าคอมที่บ้านกันด้วยนะคะ
เพราะเค้าคิดว่าทุกความรู้สึกที่ส่งไปให้ยุนอานั้นล้วนสำคัญค่ะ ขอบคุณทุกคนนะคะที่รักยุนอาและสาวๆกันมากขนาดนี้

รักพวกเธอ อยู่กับพวกเธอ สนับสนุนพวกเธอตลอดไปนะคะ emo2 (7).gif

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ 10.gif

ปล. ใครเก็บภาพความประทับใจในการมาเยือนไทยของยุนอาในครั้งนี้ สามารถแชร์ได้ที่ห้อง 2014 YoonA & I นะคะ ^^
รักเจสสิก้าที่สุดในโลกค่ะ รัก.

Go to the top of the page

+Quote Post
MoOZoM_SNSD
post Jul 28 2014, 01:33 AM
Post #2

Senior Gangster

Group: SoShi GanGx
Member No.: 1,526

รักยุนนนนนนนนนนและอีก 8 คนด้วยค่ะ T______________T

+Quote Post
html
post Jul 28 2014, 02:53 AM
Post #3

Gangster

Group: SoShi GanG+
Member No.: 97,890

ชอบโปรเจคสุดๆเลยค่ะ และตอนนี้ก็คิดถึงยุนอีกแล้ววว
ทั้งๆที่พึ่งกลับไปเมื่อวานแท้ๆ TT

I have loved you for a Thousand years.
I'll love you for a Thousand more.
>3 YOONA x JESSICA

+Quote Post
nunta
post Jul 28 2014, 03:43 AM
Post #4

Gangster

Member No.: 91,608

น้ำตาไหลพรากซึ้งค่ะ ขอบคุณ SSFC และ บ้านยุนทั้งสามบ้าน
จริงๆค่ะ ที่ทำให้ทุกอย่างราบรื่น พี่ปูชิบอกไม่ต้องขอบคุณพี่แต่หนู
อยากขอบคุณค่ะถึงพี่ไม่ได้ไปทำหน้าที่ในงานแต่พี่เป็นกระบอก
เสียงที่สำคัญของพวกเรา สุดท้ายนี้อยากจะบอกว่ารักสาวๆทุกคนค่ะ

+Quote Post
hyoyeonfc
post Jul 28 2014, 08:31 AM
Post #5

Gangster

Member No.: 26,372

ปลื้มปริม น้ำตาจะไหล เห็นคนรักมีความสุข เราก้เป้นสุขกว่าสองเท่า รักเหม่งนะ

+Quote Post
kalapa
post Jul 28 2014, 08:44 AM
Post #6

From: Earth
Member No.: 90,294

ขอบคุณโซชิและโซวอน
ครอบครัวของเราอบอุ่นมาก
น้ำตาจะไหลเลยค่ะ
I AM HERE!

waiting you come back

+Quote Post
wewy
post Jul 28 2014, 08:50 AM
Post #7

Gangster

Member No.: 44,305

ร้องไห้ตามน้องยุน ซึ้งใจที่ยุนร้องไห้ กับโปรเจคของโซวอน
ขอบคุณทุกๆคนมากๆนะคะ
ไม่รู้ทำไมถึงได้รักเด็กเก้าคนนี้จัง

+Quote Post
benjawancream
post Jul 28 2014, 09:25 AM
Post #8

GanG
**

Group: SoShi GanG
Member No.: 99,008

โหยยยยย ซึ้งอ่ะ น้ำตาไหลลลล
ไม่ได้ไป เสียดายมากมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก กอไก่ยาวไปดาวอังคาร
วีทีอาร์ซึ้งมากๆ
ขอบคุณนะคร่าาาา~

+Quote Post
kpknjm
post Jul 28 2014, 10:49 AM
Post #9

Junior Gangster

Member No.: 71,887

VTR ดูแล้วซึ้งเลยค่ะ ยุนอาคงตื้นตันมากจริงๆ
ขนาดเราไม่ได้ไปงาน (อิจฉาคนอยู่ในงานมาก)
เรายังซึ้งเลย โซนหน้าคอม อยากบอกว่า
โปรเจคนี้เป็นอะไรที่สุดยอดมากจริงๆ
SNSD
GIRLS' GENERATION
รักสาวๆ เสมอและตลอดไป
โซนยอชิแดสำหรับเรามี 9 คน
"TY JC SN TF HY YR SY YA SH"

----------------------------------------------------------

My Fiction

+Quote Post
Sg_227
post Jul 28 2014, 11:33 AM
Post #10

Member No.: 98,416

ไม่มีคำบรรยายใดๆ...นอกจากแผ่นกระดาษที่ได้รับกับคำว่า ALWAYS with YOONA กับน้ำตาที่ไหลกับคำกล่าวขอบคุณและบอกลา....ของยุนอา พูดสั้นตรงนี้ "ฉันรักเธอที่เป็นเธอ...และรักเกริล์เจนทั้ง8"
ขอบคุณบ้านหลังนี้ที่ให้เราพักพิงอิงซบ...รับรู้-รับทราบ-รับความรู้สึก ผ่านโปรเจคต่างๆ....ไปยังSNSD ไม่มีพวกคุณคงไม่มีบรรยากาศดีๆเยี่ยงนี้...ขอบคุณอีกครั้งจากใจ s15.gif

This post has been edited by Sg_227: Jul 28 2014, 11:51 AM

+Quote Post
YoonA_YA
post Jul 28 2014, 11:59 AM
Post #11

GanG
**

Member No.: 104,601

ขอบคุณทุกๆคนมากเลยนะคะที่ทำให้งานครั้งนี้ออกมาสมบูรณ์

อยู่ในงานรับรู้ได้ถึงความรักที่ทุกคนมีให้ยุนจริงๆ ยุนเองก็คงรู้สึกเหมือนกัน

mnc (3).gif

+Quote Post
gornya
post Jul 28 2014, 04:01 PM
Post #12

Gangster

Member No.: 89,336

ขอบคุณทุกคนที่ทำให้งานนี้สำเร็จไปด้วยดีนะคะ .. ซึ้งมาก และฟินมาก ที่เห็นเหม่งยิ้มร่าขากลับ.. แบบ.. มันทำให้รู้ว่านางก็ปริ่มไม่แพ้ที่โซวอนปริ่ม .. ฮืออออ รักอ่ะะะ รักกกกกกกก

+Quote Post
LoveLy-SoShi
post Jul 28 2014, 04:54 PM
Post #13

Super Gangster
Group Icon

Group: Donator GanG
From: box sone
Member No.: 15,936

น่ารักมากๆเลยคะ
ทั้งวีทีอาร์ที่นำไปเปิดละก็หลายๆอย่าง
ขอบคุณโปรเจกดีๆแบบนี้
และขอบคุณผู้ใหญ่ใจดีที่ทำให้เกิดวันนั้นขึ้นมา

สู้ๆๆๆค่าาาาาาาาาาาาาาาา

+Quote Post
violet_m
post Jul 28 2014, 07:47 PM
Post #14

Junior Gangster

Group: Gangster
Member No.: 82,547

+Quote Post
mhmsy_
post Jul 28 2014, 10:06 PM
Post #15

Baby Baby
*

Member No.: 109,519

61.gif 61.gif

+Quote Post
venus02
post Jul 28 2014, 10:10 PM
Post #16

Baby Baby
*

Member No.: 108,947

10.gif รักกกกก yoona

+Quote Post
MemeeSone
post Jul 28 2014, 10:50 PM
Post #17

Gangster

Group: SoShi GanG
Member No.: 89,565

งืออออ รักยุนอาง่าาาา คิดถึง T^T
โปรเจ็คซึ้งมากๆ อยากไปมากเลย เสีดายฟุดๆ
Always with yoona มาอีกนะ จะไปให้ได้ T.T
단체] 사랑해 널 이느낌 이대로 그려왔던 헤매임의 끝
ซา รัง แฮ นอล รี นือ กิม มี แด โร กือ รยอ วัซ ดอน เฮ แม อิม อี กึท

ฉันคิดถึงเธอ ฉันอยากเข้มแข็ง ขอร้อง ฉันไม่ต้องการร้องไห้อีกแล้ว
เราพบกันอีกครั้งได้หรือเปล่า ฉันอยากรู้สึกถึงช่วงเวลาอันสั้นที่อยู่กับเธอตลอดไป

+Quote Post
aommyzp
post Jul 28 2014, 11:23 PM
Post #18

Baby Baby
*

Member No.: 97,518

คือน่ารักและนิสัยดีมากๆเลย
ฮือออออ คิดถึงงงงงง

Twitter : ORMSINMD79
Instagram : aommsiin

+Quote Post
KK.
post Jul 29 2014, 08:50 PM
Post #19

Gangster

Member No.: 95,250

ใช่เลย
เสีดายและเสียใจมากกกกกกก
ที่ไม่ได้ไปงานนี้
ทำไมรู้สึกว่ายุนอาดูสวยขึ้นอีกอะ
แบบพูดไม่ออกบอกไม่ถูก
แต่รูปโปรเจคสวยจัง
แต่ก็อยากเห็นตอนที่ตะโกนเรียกชื่อเหม่ง
แล้วเหม่งโผล่ออกมาอ้ะ
เสียใจพลาดสุดๆ

+Quote Post
Girls' Gener...
post Jul 29 2014, 09:07 PM
Post #20

Baby Baby
*

Member No.: 102,808

ต้องขอบคุณทุกๆคนมากๆเลยนะคะ ทั้งพี่ปูชิ สต๊าฟ SSFC เว็บ SaranghaeYoon,Myyoona ,Yooniverse530
รวมถึงผู้ใหญ่ใจดีจาก PPTV โซวอนที่ไปร่วมงาน โซวอนที่ถ่ายแฟนแคมมาให้เราดู s6.gif
รู้สึกเสียดายมากกกที่ไม่ได้ไปงานนี้ เหม่งน่ารักมากเลยงื้อ~ ซึ้งมากและฟินมาก tk (7).gif

PS.ฟินจริงที่เหม่งยิ้มตอนขากลับ ><

+Quote Post

2 Pages V   1 2 >
Reply to this topicStart new topic
1 User(s) are reading this topic (1 Guests and 0 Anonymous Users)
0 Members:

RSS Lo-Fi Version
Skin by IPB Customize
Time is now: 27th April 2024 - 10:59 AM