Help - Search - Members - Calendar
Full Version: [Mission Complete] Always Here คำๆเดียวตอบโจทย์ทุกความรู้สึกของพวกเราค่ะT_T
SoShi Fanclub - We Love Girls' Generation (SNSD) > Girls' Generation > News
Pages: 1, 2
kawaiineko
ไม่ได้ไป แต่เห็นแล้วภูมิใจมากค่ะ รัก.
โซวอนตปท.ก็บอกว่าอยากมาร่วมโปรเจกด้วย
แทยอนต้องกลับไปเล่าให้เมมเบอร์ฟังแน่ๆเลย
60.gif 60.gif 60.gif 60.gif
tinew_sone TN
ถึงไม่ได้ไปก็อดประทับใจไม่ได้

ทุกคนเยี่ยมที่สุดเลยค่ะ ^^
soshiFC_prae
ขอบคุณทุกคนที่เกี่ยวข้องด้วยนะคะ หนูอยู่บ้านก็ติดตามตลอดทั้งวันเหมือนกัน ฮ่าๆๆๆ สักครั้งในชีวิตขอเจอพี่สาวตัวเป็นๆสักครั้งเถิด เพี่ยงงง
Midnight Sun
เราก็อยู่ในนั้น

จะร้องงอ่าาา

ฟังเพลงคอมพลีทในสถานการณ์แบบนี้ไม่ได้จะร้อง

จริงๆ

ซึ้งมากๆๆ
chuttaeny
โอ้ยย ปริ่มแทนพี่แทค่ะ
Always here จริงๆค่ะ 10.gif
ฟางแทยอน
คราวนี้ต้องขอบคุณบีอิ้งจริงๆค่ะ
ที่ช่วยกันสร้างควาททรงจำดีๆ
ขอบคุณโซวอนด้วยน้ะ>__<
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
Smallky
เราไปงานนี้มา สนุกมาก ประทับใจมากๆ จริง
ได้เห็นแทแทใกล้มากกว่าตอนไปดูที่ มศว.
แทยอนตัวจริง น่ารักอ่ะ มากๆๆๆๆ ยิ่งดูยิ่งชอบ
ดีใจที่แทแทซึ้งกับโปรเจค ขอบคุณเพื่อนๆ ที่ช่วยประสานงานโปรเจคนี้นะคะ
pnsoness
ขอบคุณพี่คิวพิธีกร ขอบคุณบีอิ้งที่เตรียมลูกโป่งกับกระดายโปรยให้ พอมันมารวมกันมันเหมาะสุดๆเลยค่ะ น้ำตาแถบไหลลลลลลลลลล
iViEW Sone Survie
สุดยอดเลยค่ะ สักวันจะไปร่วมด้วย
Suthita
บอกตรงๆว่าดูแฟนแคมกี่ครั้งก็น้ำตาไหลทุกครั้ง วันงานนั่งดูแฟนแคมทั้งคืนร้องไห้ทั้งคืนตื่นมาตาบวม พอตอนเช้าดูอีกก็ร้องไห้อีก ดีใจตื้นตันใจไม่รู้จะอธิบายความรู้สึกยังไงเหมือนที่พี่แทบอกจริงๆ ขอบคุณบีิ้งจริงๆค่ะงานนี้ ขอบคุณโซวอนทุกๆคนที่อยู่เคียงข้างสาวๆ ที่สำคัญขอบคุณพี่ๆ ssfc มากๆๆๆเลยค่ะ ที่มีโปรเจคดีๆแบบนี้ให้เราได้แสดงความรักต่อสาวๆได้ ดีใจที่พี่แทรับรู้ถึงความรู้สึกของพวกเรา ไม่ว่าอะไรจะเกิดขึ้นเราก็จะ always here
Jahja!!!
เสียใจมากที่ไม่ได้อยู่ที่นั่นด้วย g (31).gif
แต่ก็ขอบคุณโซวอนทุกคนที่อยู่ที่นั่น ที่ทำให้แทยอนเห็นว่าโซวอนไทยจะอยู่ตรงนี้เคียงข้างโซชิตลอดไป
MaiiMaii
แอบเสียดายที่ไม่ได้เป็นส่วนหนึ่งในงานค่ะ T___________T
ตอนนั้นนั่งดูสตรีม ดูไม่ค่อยรู้เรื่องเพราะภาพไม่ชัด
เลยนั่งฟังเสียง แล้วอ่านแฟนแอคในทวิตเอาค่ะ

พอถึงเวลาทำโปรเจค เราเกือบร้องอะ เพราะเสียงโซวอนช่วยกันร้องเพลง
มันขนลุกมากจริงๆ555555555555
เกือบร้องละค่ะ แต่คนอยู่บ้านเยอะ
มาดูคลิปอีกทีนี่แทยอนดูอึ้งมากจริงๆ แบบเหวอเลย
ดีใจที่ค.รู้สึกเราสื่อไปถึงแทยอนและสาวๆกันแล้ว >O<

คราวหน้าค่อยเจอกันเนาะ55555555555

ปล. ขอบคุณพี่ๆทีมงานเพจและพี่ทีมงานบีอิ้งด้วย
มันเหมือนทุกอย่างลงตัวมากค่ะ ลูกโป่ง เพลง กระดาษที่โปรย
แบบบบบบบมันซึ้งและโอเคมากค่ะ555555555
nam*
ตอนแรกคืองงมากว่าชูตอนไหน เข้าในฮอลล์ก็ถามพี่คนข้างๆ พี่เค้าก็ไม่รู้ งงมากกก พอตอนจะจบพี่คิวบอก แล้วชูมันสวยมาก
บีอิ้งยังบิ้วอารมณ์อีก แล้วพี่แทก็พูดแบบนั้นอีก ร้องไห้เลย มันปลื้มมันดีใจมากก มันมีความสุขมากๆอ้ะ
รักสาวๆมากจริงๆ ไม่มีคำไหนแทนคำว่า always here ได้อีกแล้วว T^T
รักกก รักโซชิ รักโซวอน อยู่ด้วยกันไปนานๆนะคะ 
S♥NE Thai
เราไม่ได้ไปงานนี้แต่เห็นโปรเจคแล้วมันสวยมากจริงๆค่ะ
อีกอย่างสิ่งที่เราหวังมากที่สุดก็คือให้สาวๆรับรู้สิ่งที่เราทำสิ่งที่เราต้องการจะสื่อถึง นี่ก็ประสบความสำเร็จมากๆแล้วค่ะ
ทุกคนมีความสุขกันมากๆเลย ต้องขอบคุณทุกๆคนจริงๆค่ะ ><
m(*TAEnyA*)m
ปริ่มมากกกกกกกกกกกกกกกก
โปรเจคสวยงามมาก ๆ ค่ะ
ไม่ได้ไป T_T แต่รู้สึกปริ่มจริง ๆ
ขอบคุณทุกคนที่มีส่วนร่วมในโปรเจคนี้ค่ะ :)
orawan_poo
ขอบคุณสำหรับข่าวค่ะ
sspopla.
พอเพลงcompleteเปิดนี่แทบเราร้องไห้กันหมดเลยค่ะ แบบเช็ดน้ำตาอย่างรวดเร็ว 55555555555
Ployzii13
ซึ้งมากๆๆๆๆเลย นี่แหละ โซวอน ไทย เยี่ยมมาก 10.gif 61.gif mkb (1).gif
SNSD Yoona Peach
สุดยอดอ่ะ
nikung
เพียงแค่คำคำเดียวมันสามารถสื่อได้หลายอย่างหลายสถานการณ์เลยทีเดียวแล้วครั้งนี้มันไม่ตรงจุดพอดีเลยทำให้เห็นปฏิกิริยาของแทยอน
แต่ถ้าสาวๆมาอยู่ที่นี่ทุกๆคงจซึ้งในแบบเดียวกันกับน้องแท ที่สำคัญต้องขอบคุณทีมสต๊าฟบ้านโซชิแฟนที่ได้คิดโปรเจคนี้ มันซึ้งจริงๆ
อยู่ในงานดีใจแล้ว กลับมาดูคลิปอีกเป็นสิบๆรอบเลย สาวๆกังวลจะไม่มีใครรัก จะรักสาวๆกันน้อยลง มีคนสนับสนุนน้อยลง เราได้ทำให้พวกเธอรู้แล้วว่า
เราจะยังคงอยู่เคียงข้างเธอไปตลอด จนกว่าพวกเธอจะไม่มีผลงาน และถึงแม้จะไม่มีผลงาน อีกคำที่จะอยู่กับเราคือ forever พวกเธอจะอยู่ในความทรงจำ
อยู่กับเราตลอดไป
YOOSOE
เราก็ไปมา แต่อยู่ในโซนของสื่อ ยังคิดอยู่เลยว่าโปรเจ็คจะออกมายังไง
เพราะไม่มีคนส่งสัณญาณ แต่พอถึงเวลาจริงแล้ว โปรเจ็คออกมาสวยมาก
ขนาดเราอยู่ข้างหลังยังรู้ปริ่มอยากจะร้องไห้ตามเลย(อยากจะโยนกล้องทิ้ง แล้วชูป้ายโปรเจ็คบ้าง 555
โซวอนไทยสุดยอด
JUB.snsd
สวยจรุงคร้าาาาาาา 61.gif
#@PS_SNSD@#
วันนั้นโซวอนทุกคนมีความสุขมาก ที่ได้ทำให้แทยอนรู้ว่า โซวอนรักแล้วก็จะไม่นอกใจอย่างที่แทกลัว
โปรเจ็คนี้สวยมาก ต้องขอบคุณทีมงานจริงๆเขาทำดีมาก ให้ความสำคัญกับทุกๆอย่างทั้งศิลปินทั้งแฟนคลับ
ได้พิธีกรดี ได้ล่ามดี สตาฟดี ดีหมด อยากให้แทยอนมาอีก อยากบอกทุกๆครั้งที่มาว่าโซวอนยังติดตามอยู่
ชอบคำพูดของแทยอนมาก ว่าถ้าไม่มีโซวอนก็ไม่มีโซนยอชิแด ไม่มีแทยอนคนนี้
จะอยู่ข้างๆโซชิ ติดตามและรักตลอดไป
มาดูโปรเจ็คในยูทูปอีกทีแล้วซึ้งน้ำตาไหล ขอบคุณผู้จัดมาก
gornya
ขอบคุณสำหรับโปรเจคดีๆ ค่ะ :))
Nongnang Sweet
ไม่ได้ไปแต่ส่งใจไปแทน แต่เห็นโปรเจ็กต์นี้แล้วนั่งร้องไห้อยู่หน้าจอเลย ซึ้ง ประทับใจมากๆ เลยค่ะ
โซวอนไทยทุกคนสุดยอดและเจ๋งที่สุด ที่เป็นตัวแทนของโซวอนไทยทุกคนส่งความรู้สึกที่มีแทยอนและ โซนยอชิแดทุกคน
รักโซชิและโซวอนไทยสุดๆ

ต้องขอ
ขอบคุณบีอิ้งที่จัดงานดีๆแแบบนี้
ขอบคุณแทยอนที่มาเป็นพรีเซ็นเตอร์ให้
ขอบคุณพี่ๆ ทีมงานและสตาฟทุกคน
ขอบคุณโซวอนไทยที่ไป
ขอบคุณในความประทับใจนี้

mangaman
ในฐานะที่เป็นโซวอนคนหนึ่ง รู้สึกได้ถึงช่วงเวลาล้ำค่าที่เราจะมีให้กันและกัน ชาวโลกสีชมพูผู้ภักดีต่อท่านผู้นำทุกท่าน สุดยอดมากครับ 61.gif
KK.
เป็นโซนหน้าคอม
แต่ปริ่มมากกับโปรเจคนี่
คือนั่งน้ำตาซึมอยู่หน้าคอม
สุดยอดมากค่ะ...
pprpopor
เข้าไปในงานมีทแบบไม่มีไอเดียเลยว่าจะต้องชู้ป้ายตอนไหน
ถามใครก็ไม่ได้คำตอบเหมือนกัน
สุดท้ายก็เลยจำใจเก็บไว้ในกระเป๋าก่อน เค้าชูกันตอนไหนค่อยชูตามละกัน
แล้วใกล้ๆจบงานพี่คิวก็พูดเรื่องโปรเจคนับ 1 2 3 แล้วชูพร้อมกัน
คือตอนนั้นแบบอื้ออึงมาก มึนไปหมด ลูกโป่ง ริบบิ้นที่ร่วงลงมาคือแบบ
ประทับใจมากและพี่ล่าม พี่แจยอง คือแปลได้น้ำตาแตกมาก
เปนแฟนมีทที่ฟินสุดๆ คุ้มค่าการนั่งรอแลกบัตร ตระเวนหาซื้อบี่อิ้ง
เหมือนวันนั้นโซวอนทุกคนไปทำเพื่อแทจริงๆ มีแต่ความรักความจริงใจ ซาบซึ้งสุดๆเลยค่ะ :)
nathwang
คิดถึงจังเลยค่ะ T_T
takky101
thanks
bims
คิดถึงพี่แท >///<
MaPle_ST
พูดเลยว่าเสียใจ
มีตแทแทครั้งนี้พูดเลยว่าเสียใจมากที่ไม่ได้ไปT T เป็นการตัดสินใจที่ผิดพลาดครั้งใหญ่หลวงมาก._.
โปรเจคครั้งนี้ถือว่าง่ายๆธรรมดาๆ แต่เป็นสิ่งที่บอกความในใจของบรรดาโซวอนได้อย่างสุดซึ้ง เราเสียใจที่ไม่ได้ไปร่วมในครั่้งนี้ เราขอบคุณโซวอนที่ไป ที่ช่วยเป็นเสียงแทนคนที่ไม่ได้ไป ช่วยชูป้ายแทนคนไม่ได้ชู เราดีใจทร่ได้เป็นโซวอน ดีใจที่ได้ร่วมทำอะไรดีๆกับทุกคน
GunzDam
น้ำตาไหลคะ ขนลุกจริงๆเลย พวกเราช่างมีพลังของความรักได้ขณะนี้ สาวๆก็รับรู้ได้ สุดยอดดจริงๆๆ ปลื้มอ่าาา emo2 (16).gif
beartiffany
ซึ้งมากกกกกกกกกก
ameye
เลอค่ามากค่าาาาาา ^^
UrCiel9
งดงาม สวยงาม และสุดยอดมากเลยค่ะ

บอกได้คำเดียวเสียดาย...ติดงานอยู่อีกซีกโลก TT_T
muk1150
ดูกี่ทีก็ซาบซึ้ง น้ำตาคลอ T__________T โอ้ยยยยยยย รักค่ะ รัก
นี่ขนาดไม่ได้ไป อยู่แค่หน้าคอมยังแบบ...จะร้องไห้ TwT
maytag74
แทแท...ฟิน emo2 (12).gif emo2 (12).gif
iiwudaffk
ภาพสวยมากเลยอ่า ^^

โซวอนทุกคนเป็นปลื้มยิ่งนัก
ozozo
รักพี่สาวคนนี้จัง คิดถึงมาก
sosicwooz

ตายตายยย แทย๊อนนน จีบสาวก็ไม่เป็น ทำไงล่ะทีนี้
This is a "lo-fi" version of our main content. To view the full version with more information, formatting and images, please click here.
Invision Power Board © 2001-2024 Invision Power Services, Inc.